Fuatilia mikutano mikuu ya mwaka, warsha za mafunzo, mabaraza ya usalama, na matukio yote yanayoandaliwa na TSIA kote Tanzania.
Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanachama wa TSIA kujadili sera za sekta ya ulinzi binafsi, ukaguzi wa fedha, na uchaguzi wa wajumbe wa b...
Chajio rasmi cha biashara na mazingira ya kipekee ya kubadilishana uzoefu kati ya wamiliki wa makampuni ya ulinzi na wadau wa seri...
Mkutano mkuu na maonyesho ya teknolojia za kisasa za ulinzi (CCTV, AI Surveillance, Guard Management, Drones & Cyber Security).
Mkutano na warsha ya wadau wa ulinzi binafsi nchini Tanzania.
Mafunzo ya vitendo kwa maofisa wa ulinzi kuhusu ufungaji wa IP CCTV, Access Control, Biometrics na Alarm Integration yenye cheti r...